รีเควสเรดิโอ สถานีฟังเพลงออนไลน์ โดนใจวัยรุ่น

(1/1)

onetcafe:
จะดีกว่ามั๊ยหากเว็บไซต์ฟังเพลงออนไลน์ที่คุณรับฟัง มีครบทุกแนวเพลง แถมเพลงเพราะๆ โดนๆ ทางดิฉันจึงถือโอกาสนี้มานำเสนอเว็บไซต์ดีๆมีคุณภาพติดอันดับต้นๆของประเทศไทยดังเช่นเว็บฟังเพลงออนไลน์ เว็บนี้ รีเควสเรดิโอ นั่นเอง ดิฉันได้ลองเข้าไปรับฟังดู ปรากฎว่าเพลงถูกใจมากๆ เลยอยากจะมาแนะนำให้คนที่ชอบฟังเพลง ได้ฟังกัน เพราะเว็บไซต์นี้สร้างความแตกต่างจากเว็บฟังเพลงออนไลน์ทั่วไป ที่ผสมเพลงมั่วไปหมด ซึ่งต่างจากเว็บที่ดิฉันพูดถึงนี้ สามารถเลือกแนวเพลงที่เราต้องการรับฟังได้เอง ถือว่าทำออกมาได้อย่างดีเยี่ยมถูกใจคนฟังเพลงกันไป สุดท้ายของฝากเว็บไซต์ที่ดิฉันเอามาแนะนำไว้ด้วยนะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ